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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA MAJI  
 

Simu: +255 (0) 26 2322602  NBC Tawi la Mazengo, 

Tovuti: www.maji.go.tz   Barabara ya Kuu, 

Barua pepe:ps@maji.go.tz  S. L. P.  456,               

      40473 Dodoma.  

 

 
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

 

Waziri wa Maji Mhe, Profesa Makame Mbarawa (Mb) amemsimamisha kazi 

Mhandisi wa Mkoa wa Rukwa, Bi. Emmy George na kumteua Mhandisi Shabani Kassim 

kukaimu nafasi hiyo kuanzia leo. 

 

Profesa Mbarawa amechukua hatua hiyo baada ya kuukagua Mradi wa Maji wa 

Isale uliopo katika Wilaya ya Nkasi na kutofurahishwa na maendeleo ya mradi huo, 

pamoja na maelekezo aliyoyatoa alipofika kwenye mradi huo mwezi Septemba, 2018 na 

kutoridhishwa na majibu alipotaka ufafanuzi kutoka kwa Mhandisi Emmy George. Bi. 

Emmy George atapangiwa kazi nyingine. 

 

Aidha, Profesa Mbarawa ameelekeza Mkandarasi wa Kampuni ya Fally 

Enterprises akamatwe na kufikishwa kwenye vyombo vya dola kwa kosa la udanganyifu 

wa leseni ya kazi, ambayo haiendani na uwezo wake kitaalamu. 

 

Hatua hiyo imetokana na uchunguzi uliofanyika mara baada ya mkandarasi huyo 

kuonekana hana uwezo katika kazi anazozifanya na utekelezaji wake miradi ya maji 

isiyopungua mitano (5) katika maeneo mbalimbali nchini kuwa chini ya kiwango. 

 

Imetolewa na 

Kitengo cha Mawasiliano 

23 Mei, 2019 
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